Abubuwa da yawa waɗanda dole ne a kula da su yayin aikin gwajin iska da ma'anar aikin aminci

1

Gwajin iska, Mai gwajin iska, kayan gwajin iska, gwajin hana ruwa.Gwajin rashin iska yana ɗaukar tsinkayar gano iska da ƙa'idar gano hanyar jujjuyawar matsa lamba.Ta hanyar daidaita matsa lamba tare da nau'in ci gaba ɗaya, ana gano matsa lamba na iskar gas, kuma ana auna canjin ƙarar ta hanyar ƙira, ƙididdigewa, da bincike ta hanyar madaidaicin ma'aunin PLC.Adadin yayyo, ƙimar yoyo, da duk tsarin gwajin samfur ana samun su cikin daƙiƙa goma kacal.Ana amfani da shi sosai a masana'antu kamar abinci, magunguna, na'urorin likitanci, sinadarai na yau da kullun, motoci, kayan lantarki, kayan rubutu, da na'urorin lantarki masu amfani.

Dongguan Hongjin Testing Instrument Co., Ltd. aka kafa a watan Yuni 2007 Yana da wani babban-tech masana'antu kamfanin da ƙware a cikin ƙira da kuma atomatik iko na manyan sikelin wadanda ba misali gwajin kayan aiki kamar kwaikwaya muhalli gwajin, kayan makanikai gwajin, Tantancewar girma. aunawa, gwajin tasirin tasirin girgiza, sabon gwajin kimiyyar makamashi, gwajin hatimin samfur, da sauransu!Muna bauta wa abokan cinikinmu da matuƙar sha'awa, tare da bin ra'ayin kamfani na "ingancin farko, gaskiya na farko, sadaukar da kai ga ƙirƙira, da sabis na gaskiya," da kuma ƙa'idar ingancin "ƙoƙarta don ƙwarewa."

Abubuwa da yawa waɗanda dole ne a lura dasu yayin aikin gwajin kayan aikin gwajin iska:

(1) A cikin hunturu, ana amfani da kayan gwajin iska don gwajin iska.Lokacin da yanayin yanayin yanayi ya kasa da 0 ℃, don guje wa gurɓataccen ruwan sabulu da cutar da ainihin tasirin gwajin ɗigo, ana iya ƙara wani adadin ethanol a cikin ruwan sabulu don rage yawan zafin jiki da tabbatar da ainihin tasirin gwajin ɗigo. .

(2) Yayin duk aikin gwajin ɗigon ruwa, idan an sami ɗigogi, bai kamata a yi gyara ba cikin matsin lamba.Ana iya amfani da fensir don yin alama wurin zubar da ruwa.Bayan an gama gwajin yatsan software gabaɗaya kuma an saki matsin lamba, yakamata a gudanar da gyara tare.Bayan yin aiki mai kyau a cikin rigakafin zubar da ruwa, ya zama dole a sake gudanar da wani gwaji na zubar da ruwa har sai duk tsarin ya ɓace.

(3) Yawan gyaran walda kada ya wuce sau 2.Idan ya zarce sau 2, sai a cire walda ko sake waldawa.Idan kuma aka samu gyale kadan, sai a gyara shi ta hanyar walda, maimakon a yi amfani da hanyar buga da matsewa sosai don hana shi zubowa.

(4) Abokan ciniki kawai suna buƙatar amfani da kayan aikin gwajin iska don gudanar da gwajin iska, wato, ba sa buƙatar haɗa su da sauran na'urorin sarrafa atomatik.

Sanin gama gari akan amintaccen aiki na masu gwajin iska:

1. An haramta shi sosai don matsewa, taka ko zama akan kayan aikin, da kuma sanya wasu abubuwa akan kayan.

2. Don Allah kar a cire haɗin na'urar gwajin iska ba tare da izini ba.Ƙarƙashin matsa lamba, an haramta cire haɗin haɗin gwiwa da bututun da ke haɗa kayan aiki da matsa lamba mai rage bawul.In ba haka ba, iskar da aka danne mai yawa na iya cutar da mutane.

3. Kar a yi amfani da gwajin iska a ƙarƙashin yanayi mara kyau.

4. Kafin a gama gwajin yayyo, an hana yin aiki da hannu lokacin da silinda bai tashi ba (ko da yake akwai shingen aminci, ba a yarda da aikin hannu ta ma'aikata ba).

5. Lokacin da ba a yi amfani da gwajin iska na dogon lokaci ba, ya kamata a kula da yanke wutar lantarki da iska don dalilai na tsaro.

6. Yi amfani da daidaitattun wayoyi masu inganci.

7.Idan mai gwajin iska ya faɗi ko ya lalace, nan da nan yanke tushen wutar lantarki da iska.

Gwajin hana iska a haƙiƙanin gwajin hana ruwa ne, gwajin hatimi, da gwajin ƙima.Shin muna tunanin idan babu yabo, zai shiga cikin ruwa?Amma babu yoyo, kuma ana buƙatar saita kewayon yoyon izini.Ana ɗaukar samfuran da ke cikin kewayon yoyon samfuran da suka cancanta.Saboda matakan kariya daban-daban da ƙimar ɗigowa, saituna masu dacewa kawai zasu iya cimma matakan kariya daban-daban don gano kayan aiki.


Lokacin aikawa: Janairu-22-2024
WhatsApp Online Chat!