Shin tufafinka sun ƙare?

Kwanan nan, da zuwan iska mai sanyi, an shirya lokacin sanyi daga lokacin rani zuwa lokacin sanyi a wurare dabam-dabam, kuma wasu masu amfani da yanar gizo ma sun yi tambaya: “Akwai ɗan gajeren kwana ne kawai a cikin kaka?”, tare da mu, amma kun san me?Tufafin kuma sun ƙare.Daban-daban na tufafi suna da rayuwar sawa, ko da sun lalace ko a'a.Domin sakawa da wanke-wanke na yau da kullun zai haifar da lalacewa da tsagewa ga tufafi, ba tare da ma maganar tsufar yadudduka da ke haifar da rashin dacewar ajiya ba.

Wasu tufafi kullum suna fuskantar hasken rana, kuma UV radiation, zafin jiki da zafi duk na iya sa zaruruwan su tsufa da lalacewa.Bugu da ƙari, ko da tufafin da aka adana a cikin tufafi za su kasance ƙarƙashin nau'i daban-daban na lalacewa da hawaye.

Don waɗannan tambayoyin, yaran masana'anta da muke so mu yi tambaya za su iya tambaya: “Zan iya kallon sa kawai?”A'a, za mu iya hana shi, idan dai mun san a gaba tsawon lokacin da tufafi za su kasance a cikin hasken ultraviolet.Tare da tsufa, za mu iya juya kusurwa, ba za mu iya ba?

Dangane da wannan, Hongjin Testing Instrument Co., Ltd. ya ƙera na'urar gwajin tsufa ta musamman, wacce ke ba da gwaje-gwajen kwaikwaiyon muhalli daidai da gwaje-gwajen hanzari ga yawancin masana'antun.Bayan gwaji, ana iya samun karko na tufafi.Idan baku san yadda ake amfani da shi ba, ku zo mana.Muna da ƙwararrun ƙwararrun masu ba da shawara na gwaji waɗanda za su amsa muku ɗaya bayan ɗaya.

 Xenon fitilar gwajin tsufa

Mai yin muhalli na wucin gadi

Yi kwaikwayon hasken rana

Mai sarrafa Siemens, babban taga abin kallo, kaurin bangon PVC ya zarce na takwarorinsu, tsawon rayuwar sabis da kulawar rayuwa.

 

Babban manufar akwatin gwajin yanayin fitilar xenon:

Kulawa da nazarin canje-canjen kayan aiki a ƙarƙashin yanayin simintin yanayi iri-iri iri-iri kamar hasken rana, zafin jiki, zafi, tari, da ruwan sama.Gidan gwaji na xenon arc (mai sanyaya iska) yana amfani da fitilar arc na xenon wanda zai iya kwaikwayi cikakkiyar bakan hasken rana don haifar da raƙuman hasken da ke lalata da su a wurare daban-daban, kuma yana iya samar da kwaikwaiyon muhalli daidai da gwaje-gwajen haɓaka don binciken kimiyya, haɓaka samfuri da inganci. sarrafawa.


Lokacin aikawa: Maris 29-2022
WhatsApp Online Chat!